ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
วันที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ.2556 สภาองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง ได้มีการประชุมสภาสมัยสามัญที่ 2 ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ.2556 ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
มอบถุงยังชีพให้คนยากจน
โครงการอบรมเพื่อซักซ้อมด้านสาธารณภัย วันที่ 6 ธันวาคม พ.ศ.2561 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง อ.เวียงเชียงรุ้ง จ.เชียงราย
การประชุมเชิงปฏิบัติการส่วนราชการเพื่อจัดทำแผนปฎิบัติการรองรับภัยคุกคามความมั่นระดับตำบล
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) และการจัดทำหน้ากากอนามัยเพื่อการป้องกันตนเอง (สร้างทีมครู ก.)
มอบถุงยังชีพแก่ผู้ที่โดนกักตัว
มอบเครื่องอุปโภคบริโภคแก่ผู้ที่โดนกักตัว
เข้ารับการตรวจประเมิน การประกวด อปท.ต้นแบบการบริหารจัดการขยะมูลฝอยตามโครงการสร้างสรรค์เมืองเชียงรายกับตาวิเศษ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น