ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง ได้จัดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างคุณธรรมจริธรรม สำหรับคณะผู้บริหารท้องถิ่น พนักงานส่วนตำบล สมาชิกสภาฯ พนักงานครู ณ สำนักปฏิบัติธรรมวัดศรีดอนชัย
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการธนาคารความดี (เชิดชูเกียรติพนักงานส่วนตำบลและพนักงานจ้างขององค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง ผู้มีคุณธรรมและจริยธรรมในการปฏิบัติราชการและให้บริการประชาชนดีเด่น ประจำปี 2564)
มอบเครื่องอุปโภคบริโภคแก่ผู้ที่โดนกักตัว
โครงการประชาคมแผนพัฒนาท้องถิ่น ม.6
อบรมโครงการเสริมสร้างความรู้ในการป้องกันอุบัติภัยทางถนน
ผลการวิเคราะห์ข้อมูลแบบสำรวจความพึงพอใจของผู้สูงอายุที่มีต่อระบบการเบิกจ่ายเบี้ยยังชีพ
คณะศูนย์ประสานงานสมาคมคนตาบอดชาวเหนือ ได้เข้าเยี่ยมผู้พิการตาบอดในตำบลป่าซาง
โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (โครงการอนุรักษ์และพัฒนาป่าชุมชน)
โครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงานของกลุ่มพัฒนาสตรีตำบลป่าซาง
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น