ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 19 -20 กุมภาพันธ์ 2563 สำนักงานปลัดได้จัดโครงการอบรมการคัดแยกขยะมูลฝอยในชุมชนและการคัดแยกขยะอันตราย ให้กับผู้นำชุมชนและประชาชน จำนวน 50 คน เป็นกิจกรรมอบรมให้ความรู้การคัดแยกขยะมูลฝอยและการสุขาภิบาลในครัวเรือนและการศึกษาดูงาน ณ บ้านเมืองรวง ตำบลแม่กรณฺ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการปลูกต้นไม้เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว พ.ศ. 2565
มาตรการป้องกันควบคุมโรคโควิด-19 อย่างเข้มข้น 100%
มอบเครื่องอุปโภคบริโภคแก่ผู้ที่โดนกักตัว
โครงการบรูณาการจัดทำแผนพัฒนา ตำบลป่าซาง
กิจกรรมทำบุญตักบาตร
โครงการอบรมให้ความรู้ด้านกฎหมาย อปท. และการป้องกันการทุจริตคอร์รัปชั่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
การแก้ปัญหาขาดแคลนน้ำอุปโภค บริโภค
เมื่อวันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 นำโดยท่านปลัด อบต.ป่าซาง และหัวหน้าสำนักปลัดได้ร่วมโครงการส่งเสริมการบริหารจัดการขยะอย่างยั่งยืน ณ โรงแรมเอ็มบูทีค รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น