ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
การประชุมประจำเดือนพฤษภาคม 2566 เพื่อมอบแนวทางการประพฤติตนทางจริยธรรม ที่ควรทำและไม่ควรทำ
โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลป่าซาง
เมื่อวันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 นำโดยท่านปลัด อบต.ป่าซาง และหัวหน้าสำนักปลัดได้ร่วมโครงการส่งเสริมการบริหารจัดการขยะอย่างยั่งยืน ณ โรงแรมเอ็มบูทีค รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2562 นำโดยท่านรองนายกและหัวหน้าสำนักปลัด ร่วมกิจกรรม kick off แผนรณรงณ์ แยกก่อนทิ้งจังหวัดเชียงราย
โครงการปลูกต้นไม้เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว พ.ศ. 2565
การจัดกิจกรรม Big Cleaning Day
กิจกรรมจิตอาสา พัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์หนองบัว หมู่ที่13 ตำบลป่าซาง
วันที่ 4 ธันวาคม พ.ศ.2561 นำโดย ท่านปลัด,ผู้อำนวยการกองการศึกษา นายอดิศร ลาดลำ และคณะคูร ทำบุญตักบาตรในตอนเช้า ณ ร.ร.อนุบาลและศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ต.ป่าซาง
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น